தாவணியில் போட்ட கலக்கல் டான்ஸ்! ராஷ்மிகா போல் புஷ்பா பட பாடலுக்கு ஆச்சு அசலாக நடனமாடிய பெண்!!

பொதுவெளியில் முன்பெல்லாம் பெண்கள் நடனம் ஆடவும் பேசவும் தங்கள் திறமையை வெளிப்படுத்தவும் மிகவும் தயக்கம் காட்டினார்கள். ஆனால் இன்றைய தலைமுறை மகளிர்கள் ரொம்பவும் தைரியத்தோடு தங்கள் திறன்யை பொதுவெளியில் வெளிப்படுத்தி அசத்துகின்றனர். மகளிர்கள் விளையாட்டுத்துறையிலும் இப்போது வேற லெவலில் அசத்துகின்றனர்.

அதிலும் அதெலெட்டிக் போன்ற போட்டிகள் தொடங்கி கிரிக்கெட் வரை சாதாரணமாக விளையாடி அனைவரையும் ரசிக்க வைக்கின்றனர். ஆணுக்குப் மகளிர் இளைப்பிள்ளை என பாரதி பாடிய பாடலுக்கு ஏற்ப இப்போது ஆண்களைப் போலவே மகளிர்களும் விளையாட்டிலும் வெற்றிகளைக் குவித்து வருகின்றனர்.அதேபோல் இன்று மகளிர்கள் அனைத்துத் துறைகளிலும் சாதித்து அசத்துகின்றனர்.

சில வாரங்களுக்கு முன்பு திரை அரங்கங்களில் வெளியான புஷ்பா திரைப்படம் மக்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று தந்தது இந்த படத்தை இயக்குனர் சுகுமார் இயக்கி இருந்தார் இதில் ஐகான் ஸ்டார் அல்லு அர்ஜுன் நடித்திருந்தார் கதாநாயகியாக ராஷ்மிக நடித்திருந்தார்

இதில் பல முக்கிய திரை நட்சத்திரங்கள் நடித்து இந்த படத்திற்கு மேலும் பலம் சேர்த்தனர் அதுமட்டும் இன்றி அதில் வெளியான பாடல்களும் இணையத்தில் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது இதில் சாமி சாமி என்ற பாடல் மக்கள் அனைவரையும் கவர்ந்தது

இந்த பாடலுக்கு சூப்பர் சிங்கர் ராஜலக்ஷ்மி பாடி பிரபலமானார் இவர் பாடிய அணைத்து பாடலும் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது குறிப்பிடத்தக்கது இந்த பாடல் முழுவதும் மகளிர் ஒருவர் காணொளி ஒன்றை செய்து வெளியிட்டுள்ளார் அந்த பதிவானது நிறைய பார்வையாளர்களை கடந்து வருகின்றது

தவறாம பாருங்க : புதுவிதமாக துள்ளி குதித்து விளையாடிய கல்லூரி மாணவிகள்

எங்கள் இணையதளத்தில் இதுபோன்ற பல சுவாரசியமான தகவல்கள் இடம்பெற காத்திருக்கிறது நீங்களும் உங்கள் பொழுதுபோக்குக்காக இந்த தளத்தை நாடுங்கள் ….

About admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.